Bakhresa The Home of Azam

Friday, 16 September 2011

Picha za ajali ya Moto Mbeya wengine walia wengine wacheka kwa kuiba vitu mbalimbali katika eneo la Tukio

Inatisha na kusikitisha





Vilio vyatanda



Kufa kufaana bila aibu watu wajichukulia vitu






Zima Moto wakiwa kazini




Mbeya nzima yagubikwa na huzuni






"Poleni Wanambeya tuko Pamoja"

0 comments:

Post a Comment

Toa Ushauri kuhusu Habari hii hapa

 
Re - Design by ChingaOne | Blogger Theme by Lasantha - Free Blogger Themes | NewBloggerThemes.com