Friday, 2 December 2011

TETESI - Vengu wa ze komedi kafariki dunia!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Posted by Jd ChingaOne Posted on Friday, December 02, 2011 with No comments
Rais alipomtembelea VENGU Hospitali

Vengu kabla ya kuanza kuugua

Vengu akiwa na Kundi zima la ZECOMEDY

Kuna tetesi zinaendelea  kuenea Mitaani na kwenye mitandao ya jamii kama facebook na twitter kuanzia mchana siku ya leo  kuwa Msanii Mahili wa Kundi la THE COMEDY - VENGU kafariki dunia! na jana tulipata taarifa zisizo rasmi kuwa hali yake si mzuri! 

"Wapenzi wa THE COMEDY tunaomba utulivu  na maombi katika kipindi hiki kigumu"

0 comments:

Post a Comment

Toa Ushauri kuhusu Habari hii hapa

Follow by Email

eXTReMe Tracker